วันที่ 20 มี.ค.67 เวลา 12.00 น. พล.ต.ต.ภิรมย์ สวนทอง ผบก.ภ.จว.ยโสธร ได้สนับสนุนโครงการอาหารกลางวันตำรวจภูธรจังหวัดยโสธร ให้กับข้าราชการตำรวจฝ่ายอำนวยการฯ และกลุ่มงานสอบสวนฯ เพื่อช่วยแบ่งเบาภาระค่าใช้จ่าย และบรรเทาความเดือดร้อนให้แก่ข้าราชการตำรวจ และเพื่อให้ผู้บังคับบัญชามีความใกล้ชิดกับผู้ใต้บังคับบัญชามากยิ่งขึ้น เพื่อเสริมสร้างขวัญกำลังใจ เสริมสร้างความสามัคคีกลมเกลียวในหมู่คณะของข้าราชการตำรวจ ณ บริเวณที่ทำการตำรวจภูธรจังหวัดยโสธร
พล.ต.ต.ภิรมย์ สวนทอง ผบก.ภ.จว.ยโสธร ได้สนับสนุนโครงการอาหารกลางวันตำรวจภูธรจังหวัดยโสธร ให้กับข้าราชการตำรวจฝ่ายอำนวยการฯ และกลุ่มงานสอบสวนฯ เพื่อช่วยแบ่งเบาภาระค่าใช้จ่าย และบรรเทาความเดือดร้อนให้แก่ข้าราชการตำรวจ และเพื่อให้ผู้บังคับบัญชามีความใกล้ชิดกับผู้ใต้บังคับบัญชามากยิ่งขึ้น
by admin police | Mar 20, 2024 | Uncategorized
![](https://yasothon-police.com/wp-content/uploads/2024/03/432936209_395111789939247_735631816037072337_n-1080x675.jpg)
Recent Comments