วันที่ 13 ก.พ.67 เวลา 10.00 น. พล.ต.ต.ภิรมย์ สวนทอง ผบก.ภ.จว.ยโสธร พร้อมด้วยข้าราชการตำรวจ ฝอ.ภ.จว.ยโสธร , กลุ่มงานสอบสวน, กก.สส.ภ.จว.ยโสธร ได้รับความเมตตาจาก หลวงปู่ประสาร สุมโน วัดป่าหนองไคร้ เดินทางมาโปรดกำลังพลข้าราชการตำรวจฯ พร้อมนี้ได้มอบวัตถุมงคลเพื่อเป็นศิริมงคลในการปฏิบัติหน้าที่ให้แก่ข้าราชการตำรวจสังกัดฯ ต่อไป
พล.ต.ต.ภิรมย์ สวนทอง ผบก.ภ.จว.ยโสธร พร้อมด้วยข้าราชการตำรวจ ฝอ.ภ.จว.ยโสธร , กลุ่มงานสอบสวน, กก.สส.ภ.จว.ยโสธร ได้รับความเมตตาจาก หลวงปู่ประสาร สุมโน วัดป่าหนองไคร้ เดินทางมาโปรดกำลังพลข้าราชการตำรวจฯ
by admin police | Feb 13, 2024 | Uncategorized
![](https://yasothon-police.com/wp-content/uploads/2024/02/711821_0-1080x675.jpg)
Recent Comments